ਰਿਹਾਨਾ ਨੇ ਪਹਿਨੀ ਇੰਨੀ ਬੋਲਡ ਡਰੇਸ , ਘੂਰਦੀ ਰਹੀ ਫਰੇਂਡ

ਲੰਦਨ . ਪਾਪ ਸਿੰਗਰ ਅਤੇ ਏਕਟਰੇਸ ਰਿਹਾਨਾ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਲੰਦਨ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਅਪਕਮਿੰਗ ਫਿਲਮ Valerian and the City of a Thousand Planets ਦੇ ਪ੍ਰੀਮਿਅਰ ਉੱਤੇ ਬੇਹੱਦ ਬੋਲਡ ਅਵਤਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ । ਇਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਰਿਹਾਨਾ ਨੇ ਆਫ ਦ ਸ਼ੋਲਡਰ ਫਿਏਰੀ ਰੇਡ ਗਾਉਨ ਪਾਇਆ ਸੀ , ਜਿਨੂੰ ਗਿਆਂਬਾੱਤੀਸਤਾ ਵਾਲੀ ( Giambattista Valli ਨੇ ਡਿਜਾਇਨ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਇੱਕ ਤਰਫ ਜਿੱਥੇ ਇਸ ਡਰੇਸ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰਿਹਾਨਾ ਕਦੇ ਵੀ ਵਾਰਡਰਾਬ ਮਾਲਫੰਕਸ਼ਨ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਸਨ । ਉਥੇ ਹੀ , ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਵੱਡੀ ਹੀ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਇਸਨੂੰ ਮੈਨੇਜ ਕਰ ਲਿਆ । ਪੂਰੇ ਟਾਇਮ ਘੂਰਦੀ ਰਹੀ ਫਰੇਂਡ . . . ਇਵੇਂਟ ਵਿੱਚ ਰਿਹਾਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੋਸਤ ਮਾਡਲ ਅਤੇ ਏਕਟਰੇਸ ਕੈਰਾ ਕੈਰਾ ਡੇਲੇਵਿੰਗਨ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ । ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਪੂਰੇ ਟਾਇਮ ਕੈਰਾ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਰਿਹਾਨਾ ਦੇ ਕਲੀਵੇਜ ਉੱਤੇ ਸੀ ।
ਰਿਲੀਜ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਫਿਲਮ– ਰਿਹਾਨਾ ਫਿਲਮ Valerian and the City of a Thousand Planets ਵਿੱਚ ਲੀਡ ਰੋਲ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹਨ , ਸਗੋਂ ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਕਿਰਦਾਰ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹਨ । ਇਹ ਫਿਲਮ 21 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਯੂਏਸ ਅਤੇ 26 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਫ਼ਰਾਂਸ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ।  29 ਸਾਲ ਦੀ ਰਿਹਾਨਾ ਨੂੰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਊਜਿਕ ਵੀਡਯੋਜ ਲਈ ਪਾਪੁਲਰ ਹਨ । 2003 ਵਲੋਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਉਹ ਮਿਊਜਿਕ ਆਫ ਦ ਸੰਨ , ਅ ਗਰਲ ਸਿਆਣਾ ਮੀ , ਰੇਟੇਡ ਆਰ ਅਤੇ ਏੰਟੀ ਜਿਵੇਂ ਮਿਊਜਿਕ ਵੀਡਯੋਜ ਨੂੰ ਅਵਾਜ ਦੇ ਚੁੱਕੀ ਹੈ । ਉਹ ਬੈਟਲਸ਼ਿਪ ( 2012 ) , ਦਿਸ ਇਜ ਦ ਐਂਡ ( 2013 ) ਅਤੇ ਹੋਮ ( 2015 ) ਵਰਗੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ , ਰਿਹਾਨਾ ਨੇ ਕਈ ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਜ ਅਤੇ ਕਮਰਸ਼ਿਅਲ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ ।
ਡਿਫਰੇਂਟ ਹੇਇਰ ਸਟਾਇਲ ਹੈ ਪਸੰਦ– ਰਿਹਾਨਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ਵਲੋਂ ਬੇਹੱਦ ਪਿਆਰ ਹਨ । ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਡਿਫਰੇਂਟ ਹੇਇਰ ਸਟਾਇਲ ਪਸੰਦ ਹੈ । ਉਹ ਹਰ ਸਾਲ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਟਰੀਟਮੇਂਟ ਕਰਵਾਂਦੀਆਂ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਉਹ ਤਕਰੀਬਨ 7 ਕਰੋਡ਼ ਰੁਪਏ ਖਰਚ ਕਰਦੀਆਂ ਹੈ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ 21 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਰਿਹਾਨਾ ਦੀ ਕੁੱਝ ਨਿਊਡ ਫੋਟੋ ਪ੍ਰੇਸ ਵਿੱਚ ਲਕੀਰ ਹੋਈ ਸੀ , ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਸਫਾਈ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ । ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ 2015 ਵਿੱਚ ਆਜੋਜਿਤ Met Gala ਵਿੱਚ ਰਿਹਾਨਾ ਨੇ ਯੇਲੋ ਕਲਰ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਡਰੇਸ ਪਹਿਨੀ ਸੀ , ਜਿਸਦਾ ਸੋਸ਼ਲ ਸਾਇਟ ਉੱਤੇ ਇਹ ਕਹਿਕੇ ਖੂਬ ਮਜਾਕ ਉੱਡਿਆ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਮਲੇਟ ਦੀ ਡਰੇਸ ਪੱਥਰ ਲਈ ਹੋ ।

Please follow and like us:
Bookmark the permalink.

Comments are closed.