ਸਿੱਧੂ ਵੀ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋ ਛੱਡਣਗੇ !!!

ਐਕਟਰ ਅਤੇ ਕਮੀਡਿਅਨ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦਾ ਜਦੋਂ ਤੋ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ਲੜਾਈ ਹੋਈ ਹੈ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਲਗਾਤਾਰ ਵੱਧਦੀਆਂ ਹੀ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ । ਸ਼ੋ ਦੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਟੀਆਰਪੀ ਦੋਨਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਗਈ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਸਿਤਾਰੇ ਕਪਿਲ ਦੀ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਵੱਧਦੀ ਨੇਗੇਟਿਵ ਛਵੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਵੀ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲਈ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ । ਹੁਣ ਖਬਰ ਹੈ ਕਿ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸਭਤੋਂ ਅਜੀਜ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਸ਼ੋ ਦੇ ਖਾਸ ਮੈਂਬਰ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਵੀ ਕਪਿਲ ਵਲੋਂ ਬੇਹੱਦ ਨਰਾਜ ਹੋ ਗਏ ਹਾਂ ।

ਸਿੱਧੂ ਸ਼ੁਰੂ ਵਲੋਂ ਹੀ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋ ਦਾ ਅਹਿਮ ਹਿੱਸਾ ਰਹੇ ਹਨ , ਲੇਕਿਨ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਇਸ ਦੋਸਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਕਿਸੇ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਲੱਗ ਗਈ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ ਸਿੱਧੂ ਕਪਿਲ ਦੇ ਇੱਕ ਫੈਸਲੇ ਵਲੋਂ ਬੇਹੱਦ ਨਰਾਜ ਹੋ ਗਏ ਹਨ । ਕਪਿਲ ਨੇ ਅਰਜੁਨ ਰਾਮਪਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਲਈ ਤਿਆਰ ਫਿਲਮ ਡੈਡੀ ਲਈ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦਿਨ ਸਿੱਧੂ ਏਪਿਸੋਡ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾਏ । ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਸ਼ੋ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖ਼ਰਾਬ ਤਬਿਅਤ ।

ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਤਬਿਅਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਪਿਲ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਇੱਕ ਖਾਸ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਦੋਸਤ ਅਰਚਨਾ ਪੂਰਨ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸੱਦ ਲਿਆ । ਕਪਿਲ ਨੇ ਅਰਚਨਾ ਨੂੰ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁਰਸੀ ਉੱਤੇ ਬੈਠਾ ਦਿੱਤਾ । ਬਸ ਇਸ ਗੱਲ ਵਲੋਂ ਸਿੱਧੂ ਕਪਿਲ ਵਲੋਂ ਨਰਾਜ ਹੋ ਗਏ ਹਨ । ਖਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਅਰਚਨਾ ਅਤੇ ਨਵਜੋਤ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਨ । ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਸਿੱਧੂ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਚਲਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਪਿਲ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਖੂਬ ਭਲਾ – ਭੈੜਾ ਕਿਹਾ ।

ਉਂਜ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਪਿਲ ਜਾਂ ਸਿੱਧੂ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਨਰਾਜਗੀ ਸਾਫ਼ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋ ਦਾ ਚੈਨਲ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸਾਲ ਦਾ ਕਰਾਰ ਅਤੇ ਵੱਧ ਗਿਆ ਹੈ । ਕਪਿਲ ਨੇ ਸ਼ੋ ਦੇ ਕਰਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਾਲ ਬੜਾਏ ਜਾਣ ਉੱਤੇ ਕਿਹਾ , ਮੈਂ ਇਨ੍ਹੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਵਲੋਂ ਦਿਖਾਏ ਗਏ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਵਲੋਂ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ । ਇਹ ਭਰੋਸਾ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਚੇਹਰੋਂ ਉੱਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ।

Please follow and like us:
Bookmark the permalink.

Comments are closed.